ข้อมูลบุคลากรทั้งหมด

จำแนกตามเพศ
เพศ
จำนวน

• ชาย
57

• หญิง
59

รวม
116


จำแนกตามระดับการศึกษา
ระดับการศึกษา
จำนวน

• ปริญญาโทหรือเทียบเท่า
17

• ประกาศนียบัตรครูเทคนิคชั้นสูง (ปทส.)
4

• ปริญญาตรีหรือเทียบเท่า
55

• ประกาศนียบัตรวิชาชีพชั้นสูง (ปวส.)
16

• มัธยมศึกษาตอนปลาย (สายสามัญ)
3

• มัธยมศึกษาตอนต้น
4

• ประถมศึกษา
9

• ไม่ระบุ
8


จำแนกตามแผนกและหน่วยงาน
แผนกและหน่วยงาน
จำนวน

• ผู้บริหารสถานศึกษา

• ผู้อำนวยการสถานศึกษา
1

• ฝ่ายวิชาการ
1

• ฝ่ายแผนงานและความร่วมมือ
2

• ฝ่ายบริหารทรัพยากร
1

• ฝ่ายพัฒนากิจการนักเรียนนักศึกษา
1

• แผนกวิชาสามัญ
12

• แผนกวิชาช่างยนต์
8

• แผนกวิชาช่างกลโรงงาน
5

• แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ
2

• แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง
8

• แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์
4

• แผนกวิชาช่างก่อสร้าง
4

• แผนกวิชาช่างเทคนิคพื้นฐาน
2

• แผนกวิชาการบัญชี
8

• แผนกวิชาการตลาด
2

• แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
5

• แผนกวิชาธุรกิจคหกรรม
3

• แผนกวิชาเทคนิคคอมพิวเตอร์
2

• งานบริหารงานทั่วไป(สารบรรณ)
4

• งานบุคลากร
3

• งานการเงิน
3

• งานบัญชี
1

• งานพัสดุ
5

• งานพัสดุ(อาคารสถานที่)
16

• งานวิทยบริการและห้องสมุด(ห้องสมุด)
3

• งานแผนงบประมาณและข้อมูลสารสนเทศ(วางแผนงบประมาณ)
2

• งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ
1

• งานความร่วมมือและบริการชุมชน(ทวิภาคี)
1

• งานปกครอง
2

• งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
3

• งานแนะแนวและสวัสดิการการศึกษา(แนะแนว)
2

• งานแนะแนวและสวัสดิการการศึกษา(สวัสดิการพยาบาล)
2

• งานครูที่ปรึกษา
2

• งานวิจัยพัฒนานวัตกรรมสิ่งประดิษฐ์
1

• งานประกันคุณภาพการศึกษา
2

• งานทะเบียน
3

• งานพัฒนาการเรียนการสอนและประเมินผล(วัดผล)
2

• งานพัฒนาการเรียนการสอนและประเมินผล(สื่อการสอน)
1

• งานเทียบโอนประสบการณ์
2

• งานหลักสูตร
2

• งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน
1

• งานส่งเสริมผลิตผลการค้า
1

• ผู้ดูแลระบบหลัก
3

เนเธœเธ™เธเธงเธดเธŠเธฒเธชเธฒเธกเธฑเธ


นางขัตติยา เลื่อนแป้น
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาสามัญ





นางจุฑานาฏ สถาพรวจนา
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญ



นางสาวอรสา จังหวัดสุข
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญ



นางสุวรรณา ดวงสวัสดิ์
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญ



นายทรงรัตน์ ใจรักษ์
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญ





นางสุภาภรณ์ รัตนพันธ์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญ



นายไพรินทร์ ศรีโมอ่อน
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญ



นายนธีร์(นธี) อุ้ยฟัก
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญ



นางสาวปาริฉัตร ทำทอง
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญ



นางสาวมนัสชนก ศิละวงษ์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญ



นางสาวอรจิรา อินทร์กุล
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญ



นางสาวลินดา รัตนเนตร
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญ